Lịch thi đấu SEA Games 31

 

STT

Môn

Thời gian

Địa điểm

1

Bắn cung

Từ ngày 15 - 19/5

Trung tâm Huấn luyện thể thao quốc gia Hà Nội, Nhổn, Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

2

Bắn súng

Từ ngày 16 - 19/5

3

Billiard Snooker

Từ ngày 14 - 22/5

Nhà thi đấu Hà Đông-Số 180 đường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội.

4

Bi sắt

Từ ngày 13 - 19/5

Trung tâm Huấn luyện và Thi đấu TDTT Hà Nội, phố Nguyễn Cơ Thạch, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

5

Bóng bàn

Từ ngày 13 - 20/5

Nhà thi đấu Hải Dương-Đường Chương Dương, Lê Thanh Nghị, TP. Hải Dương.

6

Bóng chuyền

 

 

Bóng chuyền trong nhà 

Từ ngày 13 - 22/5

Nhà thi đấu đa năng Quảng Ninh, phường Đại Yên, Hạ Long, Quảng Ninh.

Bóng chuyền bãi biển

Từ ngày 15 - 20/5

Bãi biển Tuần Châu, Quảng Ninh

7

Bóng rổ

 

 

Bóng rổ 3x3

Từ ngày 13 - 14/5

Nhà thi đấu Thanh Trì, Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

Bóng rổ 5x5

Từ ngày 16 - 22/5

8

Bóng đá

 

 

Bóng đá nam

Từ ngày 6 - 22/5

 

Trận chung kết

 

SVĐ Quốc gia Mỹ Đình, Số 1 đường Lê Đức Thọ, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Bảng A - 01 Trận bán kết

 

Sân vận động Việt Trì, đường Hùng Vương, Thọ Sơn, Việt Trì, Phú Thọ.

Bảng B - 01 trận bán kết

 

SVĐ Thiên Trường, số 5 Đặng Xuân Thiều, Vị Hoàng, Nam Định

Bóng đá nữ

Từ ngày 11 - 21/5

SVĐ Cẩm Phả, số 109 Võ Huy Tâm, Cẩm Thành, Cẩm Phả, Quảng Ninh

Futsal nam/nữ

Từ ngày 10 - 20/5

Nhà thi đấu Hà Nam, Đường Võ Nguyên Giáp, Phủ Lý, Hà Nam.

9

Bóng ném

 

 

Bóng ném trong nhà

Từ ngày 15 - 21/5

Trường Đại học TDTT Bắc Ninh-Đường Nguyễn Văn Cừ, Trang Hạ, Từ Sơn, Bắc Ninh.

Bóng ném bãi biển

Từ ngày 6 - 11/5

Bãi biển Tuần Châu, Quảng Ninh.

10

Bowling

Từ ngày 16-19/5

Royal City-Ngõ 72 Nguyễn Trãi, Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

11

Boxing

Từ ngày 15- 22/5

Nhà thi đấu Bắc Ninh - Số 561 đường Ngô Gia Tự, Ninh Xá, Bắc Ninh

12

Cầu lông

Từ ngày 13-21/5

Nhà thi đấu Bắc Giang, Dĩnh Trì, Lạng Giang, Bắc Giang.

13

Cầu mây

Từ ngày 13-21/5

Nhà thi đấu Hoàng Mai, Ngõ 104 phố Nguyễn An Ninh, Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội.

14

Cờ

 

 

Cờ tướng

Từ ngày 14- 20/5

Khu nghỉ dưỡng Legacy Yên Tử - Khu di tích và danh thắng Yên Tử, TP Uông Bí, Quảng Ninh.

Cờ vua

Từ ngày 10- 21/5

Cung Quy hoạch, Hội chợ và Triển lãm tỉnh Quảng Ninh – Trần Quốc Nghiễn, Hồng Gai, TP. Hạ Long, Quảng Ninh

15

Cử tạ

Từ ngày 19-22/5

Trung tâm Huấn luyện và thi đấu TDTT Hà Nội, phố Nguyễn Cơ Thạch, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

16

Đấu kiếm

Từ ngày 13- 18/5

Cung Điền kinh trong nhà Mỹ Đình, phố Trần Hữu Dực, Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

17

Điền kinh

Từ ngày 14-19/5

SVĐ Mỹ Đình, số 1 Lê Đức Thọ, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

18

Đua thuyền Canoeing/Kayak

Từ ngày 17 -21/5

Trung tâm đua thuyền Thuỷ Nguyên (26, 27)- Trần Quốc Bảo, Minh Đức, Thuỷ Nguyên, Hải Phòng.

19

Đua thuyền Rowing

Từ ngày 9-14/5

Trung tâm đua thuyền Thuỷ Nguyên (26, 27)- Trần Quốc Bảo, Minh Đức, Thuỷ Nguyên, Hải Phòng.

20

Golf

Từ ngày 13-18/5

Sân Golf Đầm Vạc, Đinh Tiên Hoàng, Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc.

21

Hai môn và ba môn phối hợp

Từ ngày 14- 15/5

Bãi biển Tuần Châu, Quảng Ninh.

22

Judo

Từ ngày 18- 22/5

Nhà thi đấu Hoài Đức, Tỉnh lộ 79, Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội.

23

Jujitsu

Từ ngày 14 -15/5

Nhà thi đấu Đan Phượng, Đường Ng. 72 Đ. N12, Đan Phượng, Hà Nội.

24

Karate

Từ ngày 18- 20/5

Nhà thi đấu Ninh Bình, Đường Đinh Tiên Hoàng, Đông Thành, Ninh Bình.

25

Kickboxing

Từ ngày 6 - 13/5

Nhà thi đấu Bắc Ninh, Số 561 đường Ngô Gia Tự, Ninh Xá, Bắc Ninh.

26

Khiêu vũ thể thao

Từ ngày 15-16/5

Nhà thi đấu Long Biên, Số 250 Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội.

27

Kurash

10-13/5

Nhà thi đấu Hoài Đức, Tỉnh lộ 79, Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội.

28

Lặn

21- 22/5

Cung thể thao dưới nước - Khu LHTTQG Mỹ Đình, đường Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

29

Muay

Từ ngày 17- 22/5

Nhà thi đấu Vĩnh Phúc, đường Mê Linh, Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc.

30

Pencak Silat

Từ ngày 10 - 16/5

Nhà thi đấu Bắc Từ Liêm, Đường Võ Quý Huân, Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội.

31

Quần vợt

Từ ngày 13- 22/5

Sân Tennis Hanaka Từ Sơn, Khu đô thị Hanaka, Đồng Nguyên, Từ Sơn, Bắc Ninh.

32

Taekwondo

Từ ngày 16-19/5

Nhà thi đấu Tây Hồ - Số 101 Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội.

33

Thể dục dụng cụ

Từ ngày 13-16/5

Cung Thể thao Quần Ngựa, Số 30 đường Văn Cao, Ngọc Hồ, Ba Đình, Hà Nội.

Thể dục nghệ thuật

Từ ngày 18-19/5

Aerobic

Từ ngày 21- 22/5

34

Thể hình

Từ ngày 13- 15/5

Trung tâm Huấn luyện và thi đấu TDTT Hà Nội, Phố Nguyễn Cơ Thạch, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

35

Thể thao dưới nước

 

Cung thể thao dưới nước - Khu LHTTQG Mỹ Đình, đường Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

Bơi lội

Từ ngày 14-19/5

Nhảy cầu

Từ ngày 8-11/5

36

Thể thao điện tử E-Sport

Từ ngày 13-22/5

Trung tâm Hội nghị Quốc gia, Đường cao tốc 08, Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

37

Vật

Từ ngày 17- 19/5

Nhà thi đấu Gia Lâm, Số 453 đường Nguyễn Đức Thuận, Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội.

38

Vovinam

Từ ngày 18-22/5

Nhà thi đấu Sóc Sơn, phố Thân Nhân Trung, Sóc Sơn, Hà Nội.

39

Wushu

Từ ngày 13- 15/5

Nhà thi đấu Cầu Giấy, số 35 Trần Quý Kiên, Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội.

40

Xe đạp

 

 

Địa hình

Từ ngày 14-17/5

TP. Hoà Bình

Đường trường

Từ ngày 19-22/5